![](http://thaifootprint.com/wp-content/uploads/2017/08/20424072_1402860186476921_4636561242715267313_o.jpg)
หนึ่งปีที่ผ่านมาการเดินทางซอกแซกเมืองใหม่ๆทำไม่ได้ดังใจ ด้วยหน้าที่การงานของคุณสามีและความเจ็บป่วยของคนในครอบครัวค่ะ
จริงๆแล้วจิตวิญญานของบล็อกไม่ได้มีแต่เฉพาะเรื่องกิน และฉันก็ไม่ใช่ Food Blogger
อนาคตจะเป็นยังไง? ยังไม่รู้จริงๆค่ะ รู้แค่ตอนนี้ถึงเวลาที่ต้องอยู่กับครอบครัวและคนที่รักให้มากขึ้น …
แต่ยังไงก็จะพยายามเขียนเรื่องอื่นๆให้อ่านกัน และจะพยายามเดินทางไปยังเมืองใหม่ แต่คงต้องเป็นเมืองที่เดินทางใกล้ๆเสียแล้ว
?
?![](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/f1e/2/16/1f60a.png)
1 Aug 2017
0 Comments
หนึ่งปีที่ผ่านมาการเดินทาง ซอกแซกเมืองใหม่ๆทำไม่ได้ดั งใจ ด้วยหน้าที่การงานของคุณสาม ีและความเจ็บป่วยของคนในครอ บครัวค่ะ
จริงๆแล้วจิตวิญญานของบล็อก ไม่ได้มีแต่เฉพาะเรื่องกิน และฉันก็ไม่ใช่ Food Blogger
อนาคตจะเป็นยังไง? ยังไม่รู้จริงๆค่ะ รู้แค่ตอนนี้ถึงเวลาที่ต้อง อยู่กับครอบครัวและคนที่รัก ให้มากขึ้น …
แต่ยังไงก็จะพยายามเขียนเรื ่องอื่นๆให้อ่านกัน และจะพยายามเดินทางไปยังเมื องใหม่ แต่คงต้องเป็นเมืองที่เดินท างใกล้ๆเสียแล้ว
?
?![](https://www.facebook.com/images/emoji.php/v9/f1e/2/16/1f60a.png)
Related Posts: